153 ตอบกลับ

บ้านนี้กะเป๋าน้ำร้อนค่ะ นาบขาเลยข้างละถุง ไม่ก็ใช่พ่อนวดค่ะ พ่อบ้านนี้นอนดึก นวดจนแม่หลับ😊

บ้านนี้ จะเป็นตะคริว ส่วนมาก กับปวดตูด..คะ

หาหมอน หรือ หมอนข้าง มารองไว้ใต้ขาค่ะ นอนหลับสบาย วันไหนไม่ได้รอง ตะคริวกินปวดมากๆ ไป 2-3 วัน 🤣🤣

เเม่ชอบ​เป็น​ตะคริว​ ที่ขา​ จนร้อง​ ค่ะ​ ต้องหายาหม่อง​ ทา​ เเล้วยืดขาสุดๆ​ ช่วยได้หน่อย​

ปวดมากค่ะ บางคืนนอนท่าเดิมนานๆเส้นตึงน้ำตาร่วงเลยค่ะร้องไห้จนแฟนตื่นมานวดให้ถึงดีขึ้น

ปวดมาก นอนไม่ได้ทั้งคืน ทั้งหลังทั้งขา ซีกโครง หายใจก็ลำบาก ก่าจะนอนได้ เกือบเช้าตลอด

นี่ได้30w5d นอนตะแคงข้างปวดกระดูกช่วงบริเวณเอวถึงก้นมากกว่าคะ55555 ขานานๆทีปวด

บ้านนี้เป็นตั้งแต่ตอน5เดือนเลยค่ะ เลยขอหมอเปลี่ยนแคลเซียมเปแบบผงหายปวดเลยค่ะแม่

ลูกชายนวดให้คะบางครั้งเราก็มานั่งนวดเองปัญหาใหญ่เลยค่ะเพราะชอบเป็นตอนกลางคืน

บ้านนี้ปวดตอนเข้าห้องน้ำตอนนั่งฉี่ ตอนนี้แค่16w อาการปวดนี้แค่เริ่มต้นใช่ไหมคะ😂

ปวดตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ ตอนนี้35wปวดหนักกว่าเดิม เวลาลุกจากที่นอนน้ำตาแทบไหล