32 ตอบกลับ

ตอนอายุครรภ์เท่านี้บ้านนี้ไม่ขึ้นเลยค่ะแต่น้ำหนักลูกอยู่ในเกณฑ์

ไม่ต้องเครียดนะคะ บ้านนี้ 16 วีค นน ไม่ขึ้นเลย แต่ นน ลูกตามเกณฑ์ค่ะ

2 โล เหมือนกันค่ะ (จากที่แพ้หนักลดไป 6 โล) 😅 แต่ลูกตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้20+5ขึ้นมา4โลค่ะ 22วีคเต็ม ขึ้นมาอีก2โลค่ะภายใน1อาทิต

บ้านนี้ก่อนท้องหนัก39 พอท้องได้21w1b น้ำหนักขึ้นแค่3โลเอง

16+2Week ยังไม่ขึ้นค่ะแม่ แต่คุณหมอบอกน้องโตเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้ 4 เดือนเหมือนกันค่ะ ขึ้นมาแค่ 1 กิโลค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักขึ้น ช่วง5-6 เดือนค่ะมาเต็มเลย

VIP Member

ตอน 16 w ไม่ขึ้นสักโลค่ะ มาขึ้นแบบพุ่งๆตอน 24 w+

ไม่ต้องเครียดค่ะแม่ บ้านนี้32w ขึ้นมา3โลจ้า