61 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ โกโก้ โอวัลติน ช็อคโกแลต นี่ชอบมาก กินจนคลอดจ้า

บ้านนี้ชอบกินเฉาก๊วย กับช็อกโกแลตปั่นเหมือนกันค่ะ

เนอะอยู่ที่กรรมพันธุ์เลย เอ็นดูน้องง

กินเรื่อยไปตอนท้องค่ะ โกโก้ เฉาก๊วย ชานมไข่มุก ชอคโกแล็ต

เอ็นดุน้องง

VIP Member

กินเเต่เป๊บซี่ กินเเต่โกโก้คะออกมาก็ไม่ดำนะคะ555

เอ็นดูค่าา

VIP Member

ตอนคลอดดำแดง ตอนนี้ขาวจนจะซีดแล้วค่ะ5555😂

น่าเอ็นดูวว

VIP Member

นี่ก็โกโก้เข้มๆ เกือบทุกวันเลยค่ะ 😛😛😛

แบ๊วมากกก

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ กินทุกอย่าง

อยู่ที่ผิวต้นแบบ ของพ่อแม่ล้วนๆ

ไม่เกี่ยวกับอาหารสักนิดเลยค่ะ กรรมพันธุ

ใช่ค่ะ555 ลูกขาวได้ผิวพ่อแม่ค่ะ

ต้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ ผิวสวยมากกก 😍

ขอบคุณค่ะแม่🥰

ตอนท้องบ้านนี้ก็ชอบโกโก้ปั่น​มากค่ะ

เอ็นดูน้องง