41 ตอบกลับ

VIP Member

7 โลแล้วค๊า😂 แม่ไม่แพ้ท้องเลยยยยย กินบ่อยกินเก่งช่วง3เดือนแรก นน.เลยพุ่งไวมากค่ะ หมอให้คุมๆละ

ก่อนท้องน้ำหนัก45 พอท้องลดลงเหลือ39เลยค้ะแพ้หนัก ตอนนี้5เดือน 42 เพิ่มมา3โลเองค้ะเครียดมาก

ประมาณกี่ครั้งต่อขั่วโมงคะ

1.8 กก. ค่ะ ขึ้นน้อยมากค่ะ จะเข้า 6 เดือนแล้ว ยังไม่เพิ่มเลย

10 กก.ค่ะ กินเก่ง แต่ท้องไม่โตมากค่ะ แม่เตัวเลกค่ะ

บ้านนี้ขึ้นมา2โลจ้า น้ำหนักลูกตามเกนฑ์

5กิโลค่ะ ไม่รุ้จะขึ้นอีกเท่าไหร่😅😅

3โลค่ะ แต่พอ7เดือนขึ้นมาเป็น9โลค่ะ

โลเดียวเองค่ะ น้องหนัก 289 กรัมค่ะ

บ้านนี้2โลกว่าค่ะ

ขึ้นมา 7 กิโลค่ะ