62 ตอบกลับ

บ่อยค่ะ หลายรอบเลย เกรงใจคุณสา แต่นางหลับสนิท

VIP Member

ปวดบ่อยมากค่ะ กินน้ำแค่แปบเดียวก็ปวดอีกแล้ว

ปวดบ่อยมากค่ะ แต่ว่าไม่เคยฉี่รดที่นอนนะคะ 😆

บ้านนี้ต้องพึ่งผ้าอ้อมผู้ใหญ่เลยค่ะเอาอยู่

ปวดฉี่บ่อยมากค่ะตอนท้อง ไอจามทีฉี่ก็เล็ด😅

บ่อยมากค่ะแค่ไม่ถึงกับฉี่รดที่นอนค่ะ😁

VIP Member

เข้าห้องน้ำไม่ต่ำกว่า5-7รอบเลยค่ะวันนึง

ปวดบ่อยจนขี้เกียจลุกเข้าห้องน้ำเลยค่ะ

VIP Member

ทั้งคืนค่ะตั้งแต่เริ่มท้องจน36+4ลละค่ะ

แทบออาที่นอนไปนอนหน้สห้องน้ำเลยค่ะ🤣