25 ตอบกลับ

ท้องโย้ด้านเดียวกันเลยค่ะ

ตั้งแต่ช่วงตั้งครรภ์​แรกๆเลยค่ะ🤣🤣

19วีคพอดี..ดิ้นเก่งมากค่ะ

อยากให้ดิ้นเก่งแบบคุณแม่บ้างจังค่าาาา หนูดิ้นแต่ตอนอิ่ม กับแกล้งแม่ตอนนอน😂 แข็งแรงๆนะคะ ❤️😍

ไกลมาก กินเก่งด้วยล่ะค่ะ

ใหญ่เกินไปมากเลยค่ะ คลอดมาท่าจะอ้วนตุ้ยนุ้ย อิอิ

29 ก.ย.ค่ะๆ ตอนนี้ 17+6

ขอบคุณ​ค่ะคุณแม่😍❤️ ตอนนี้แม่บ้านนี้ต้องควบคุมน้ำหนักก่อน กินหนักมาก555555 🤣🤣

17w+5d กำหนดคลอด30กันยาจ้า

แสดงว่าน้องกินเก่ง น่ารักกกก🤣🤣

5กันยาคะ ดิ้นเก่งมาก

😍😍วันเดียวกันเลย ท้องนี้ท้อง2คะ หมอนัดผ่า💓

20w ค่ะ กำหนด 13 ก.ย.

ชุดนอนสบายที่สุดแล้วค่ะ555

19 วีค วันนี้ค่ะ

แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะค่าาา😍❤️

เราท้องเล็กมาก

อยากท้องเล็กบ้างค่าาา อึดอัดมากเลย🤣 สู้ๆนะค่าาา แข็งแรงๆนะคะคุณแม่😍❤️

1 ก.ย. ค่ะ ☺️💕

คุณแม่ยังตัวเล็กน่ารักอยู่เลยยย😍 แข็งแรงๆนะค่าา💕