11 ตอบกลับ

ตอนน้องครบ1เดือนน้ำหนักขึ้นมาเยอะมั้ยคะแม่ บ้านนี้กังวลน้องจะครบ1เดือนวันที่3นี้ เหมือนน้ำหนักไม่ค่อยขึ้นเลยคะ

1เดือน3โลกว่าจ้าา เด็กโตใว

บ้านนี้น้ำหนักน้องก็น้อยคะ ลงแม่หมด แต่หมอบอกออกมาโตข้างนอกก็ได้😓

เครียดสุดๆตอนน้องออกมา แต่ดีคือน้องเเข็งเเรงมาก

สอบถามหน่อยคะช่วงตั้งครรภ์ น้ำหนักแม่ขึ้นกี่โลคะ

เกือบ20โลค้ะ นน.ลงที่แม่หมดเลย ไม่ค่อยกินอะไรบำรุงลูกค้ะ

VIP Member

น่ารักจังค่ะทีมกค.รอวนไป

ขอไห้คลอดง่ายๆน่ะแม่ เเข็งเเรงทั้งแม่เเละลูก

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่

VIP Member

ซานต้าครอสน้อย 😊

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ 😊

ยินดีด้วยนะคะ

กี่โลแล้วค่ะ

ดีจังค่ะ บ้านนี้ 2307. ชั่งตอนเดือน3-4วันจะ4โลละค่ะ ตอนนี้ยังม่ถึงสองเดือนเรยค่ะะ แต่เเข็งแรงดี

ยินดีด้วยค่ะ