68 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยคะแม่ ขอให้น้องหายไวๆสุขภาพแข้งแรงนะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันนี้เงียบกริบเลยเเม่ อยากเเตกระ

ขอบคุณค่ะเเม่เเต่ยังไม่มีวี่เเววเลย กลัวโดนผ่าจัง

น้องน้ำหนักดีจัง ตอนท้องแม่กินอะไรบำรุงบ้างคะ?

กินนม กับน้ำเต้าหู้ทุกวันคะ น้ำมะพร้าววันล่ะลูกจ้า

น้องน่ารักมากเลยค่ะผมดกจังขอให้น้องหายไวๆนะคะ

VIP Member

เดี๋ยวก้อหายจ้าแม่ สู้ๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆจ้า

ขอบใจจ้า

VIP Member

ยินดีด้วยคะ อยากแตกบ้างจังคะ เงียบกริ๊บเลย

ยินดีด้วยนะคะและขอให้น้องหายไวๆด้วยคะ

เก่งจังเลยค่ะแม่น้ำหนักขนาดนี้คลอดเอง😅

😁😁😁

แม่นี้กำหนด12กย เงียบจนวันนี้ แม่เบื่อ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องหายไวๆนะคะ✌