63 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนกันเลยจ้า รีบไปซื้ออันใหม่มาตรวจ ชัดเจน2ขีด

ลองตรวจใหม่อีก1อาทิตย์​ดูนะคะ​ ปกติอ่านค่า3_5นาที

อ่านผลตรวจ 3-5 นาที ผลจะไม่เพี้ยน ลองตรวจใหม่ดูค่ะ

รอตรวจอีกครั้งค่ะถ้าไม่แน่ใจไปรพ.ค่ะชัวร์แน่

ไม่ค่ะ ถ้า ขึ้นจางตอนแรก จะเข้มมากถ้าทิ้งไว้

TapFluencer

พบหมอเลยค่ะ ชัวร์สุด ขอให้น้องมาสมใจนะค่ะ

VIP Member

ตรวจใหม่นะคะ ขึ้นใน5นาทีค่ะ แต่มีสิทลุ้น

ลองใหม่ค่ะ รอผล3-5นาทีหลังจากนั้นไม่นับค่ะ

แบบนี้มีโอกาสมั้ยอ่านค่าไม่ถึง 3 นาทีค่ะ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะขอบคุณค่ะ

ลองตรวจใหม่อีกครั้งค่ะ เพื่อความชัวร์

มีลุ้นค่ะ เค้าก้เพิ่งตรวจวันนี้​ค่ะ