110 ตอบกลับ

ไม่มีค่าใช้จ่ายเลยค่ะ/บ้านนี้ฝากโรงบาลรัฐ

ของบ้านนี้จ่ายเอง ครั้งแรกเสีย 1390. จ้า รพ.รัฐ

ใช้สิทธิบัตรทองฟรีทุกอน่างทำฟันเสีย30บาทค่ะ

ค่ะแม่🙏🙏

VIP Member

สิทธิ​บัตรทอง ฟรีตั้งแต่ฝากจนถึงคลอดเลยค่ะ

ขอบคุนค่ะ

เราฝากท้องใช้สิทธิ์​30บาทค่ะ​ เสียแค่30บาท

เราฝาก รพ.รัฐ ใช่สิทธิบัตรทอง ฝากท้องฟรีจ้า

1พันกว่าบาทค่ะ โรงบาลรัฐบาล ประกันสังคม

บ้านนี้ฝากฟรี คะ เสียแค่ค่ายาบำรุง70฿เองคะ

VIP Member

ฝากฟรีเสียแต่เจาะเลือดคุณพ่อค่ะ รพ.รัฐ

ช่วงนี้ รพ. ในกทม. แทบไม่ให้ฝากครรภ์เลยค่ะ

ท้อง 12 วีค หมอไม่ให้ฝากค่ะ เสียใจมากค่ะไม่มีที่ไหนรับ😢