อยากทราบค่าใช้จ่ายครั้งแรก ฝากที่ โรงบาลรัฐค่ะ

ตรวจแล้วสองรอบ กำลังจะไปฝากท้องวันจันทร์ ฝากที่โรงบาลประหยัดกว่าคลีนิคใช่ไหมคะ ค่าใช้จ่ายครั้งแรกประมานเท่าไหร่คะ ท้องแรกกังวลมากค่ะ? น้ำหนักตัวก็เยอะค่ะ

อยากทราบค่าใช้จ่ายครั้งแรก ฝากที่ โรงบาลรัฐค่ะ
110 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

นี่ฝากรพ.รัฐแบบนอกเวลาค่ะ ไม่เกิน1000

อนามัยแถวบ้านไม่เสียค่าใช่จ่ายค่ะ

5y ago

จะลองไปถามดูค่ะ

บ้านนี้ฝากคลีนิคครั้งแรกเสีย 400 ค่ะ

5y ago

ถูกดีจังค่ะ

ครั้งแรกมีค่าเจาะเลือดพันกว่าบาท

5y ago

ค่ะแม่❤️🙏

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะ..ครั้งแรก 1,600

5y ago

ค่ะ ขับรถไปมา งงๆค่ะ555🤣😂

ใช้สิทบัตรทอง ค่ะประหยัดด้วย

ไม่เสียตังค์ค่ะ โรงบาลรัฐ

ฝากฟรีค่ะไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

บ้านนี้ฝาก รพ.รัฐฟรี ไม่เสียค่ะ

5y ago

ค่ะ❤️🙏

ตรวจ รพ. ฟรีค่ะ ใช้สิทธิ์30บาท