142 ตอบกลับ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-52368)

ตอนแรกตรวจเป็นแบบนี้เลย. ครั้ง2ตรวจเช้าๆตื่นตอน ขีดชัดมากคะ ตอนนี้22สัปดาแล่ว

ของเราจางมากตรวจเมื่อ 13 ธค ช่วงเย็นๆ ปจด เลื่อน 17 วัน ยังม่ได้ตรวจซ้ำเรยค่ะ

ลองตรวจโดยใช้ฉี่แรกตอนเช้าค่ะ จะชัดเจนกว่า แต่ที่แน่ ๆ ท้องชัวร์ค่ะ ถ้ายังจางอยู่ ก็รออีกซักอาทิตย์ก็ได้ค่ะ

ตรวจขึ้นสีเข้ม แม่บ้านนี้ยังไม่ค่อยมั่นใจเลยคะ แต่ยังไม่ได้ตรวจซ้ำเลยคะ

ท้องค่า ของเราก็จางแบบนี้ ตอนเทสครบ4สัปดาห์กว่า ตอนนี้จะคลอดแล้ว เบบี้Boy

ยินดีด้วยค่ะ ของบ้านนี้ก็เป็นเหมือนกัน ไปหาหมอ อายุครรภ์ได้2สัปดาห์ค่ะ

2สัปดาตรวจเจอแล้วหรอคะ

ท้องค่ะ อยากได้ความมั่นใจอีกสัปดาห์ตรวจซ้ำ รึว่ารพ.เลยก็ได้ค่ะ

ท้องจ้าบ้านนี้ก้อจางแบบนี้เหมือนกันค่ะตอนนี้ได้ขวบจะ2เดือนละ

ของเราเข้มมากยังมีคนบอกว่าตรวจวันไข่ตกหรือป่าวเลย🙄🙄เฮ้อ

ท้องไหมคะ..เดือนที่แล้วประจำเดือนมา2รอบต้นเดือนกับสิ้นเดือน