111 ตอบกลับ

VIP Member

รอไปตรวจซ้ำอีกครั้งดูนะคะ ตอนนี้อาจจะยังเล็กมากอยุ่

น้อง​ยัง​เล็ก​มาก​ค่ะ​ รออีก​สักพัก​ก็​เจอน้อง​ค่ะ

ครรภ์ยังอ่อนค่ะแม่ ต้องรอเวลาค่ะหมอได้นัดอีกรอบไหม

5วีค น้องยังเล็กอยู่ รอหน่อยนะคะแม่แล้วไปซาวด์ใหม่

ไม่ซาวทางช่องคลอด คะ เค้าซาวแบบสอดเข้าไปถึงเจอค่ะ

VIP Member

ช่วงแรกมีขนาดเท่ากับเม็ดถั่วเขียว. ซาวด์ หายากมาก.

ของเราตรวจตอน6 wksเห็นค่ะ หมออัลตราซาวด์ทางช่องคลอด

VIP Member

น้องยังเล็กอยู่คะ รออีกสัก2 3อาทิตย์ค่อยซาวน์ใหม่

เคยไปซาวน์ตอน5wksต้องผ่านช่องคลอดถึงจะเจอถุงค่ะ

5w ยังเล็กมากค่ะ สัก 8-9w น่าจะเห็นนะคะ เราซาวตอน 9wค่ะ