ตรวจเจอโปรตีนตอน 38สัปดาห์

ตรวจเจอรอบเเรกรอบสองไม่เจอหมอบอกปกติหมอบอกถ้าเราปวดตัวให้ไปทันทีถ้าเราปวดหัวเราต้องไปอีกไหมคะรอบนี้บอกเจอพอส่งตรวจรอบบ่ายบอกไม่เจอถ้าเราปวดหัวอีกรอบเราไปอีกเขาจะเร่งคลอดให้เราไหมคะรอบนี้บอกจะฉีดให้เเต่หมอบอกหัวใจเด็กปกติเราไม่มีอาการรุนเเรงเลยให้กลับถ้าเป็นอีกให้ไปใหม่คำถามคือถ้าไปอีกเเล้วบอกว่าลูกเราหัวใจเต้นปกติเเต่เราปวดหัวตามัวเราต้องทำยังไงต่อรอบนี้ไปเพราะปวดหัว+ความดันสูงมาสักพักค่ะเเต่น้องดิ้นปกตินะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ