77 ตอบกลับ

เราตรวจขึ้นจางตั้งแต่ 11 วันหลังไข่ตก ตรวจต่ออีก 4-5 วันจนเข้มชัดเจนแบบนี้ และโทรนัด รพ พบหมอเลยค่ะ

บ้านนนี้ปจดยังไม่ได้ขาดเลยคะแต่ตรวจเจอ555. 2ขีด. เพราะอยากของเปรี้ยว มาก ตอนนี่ได้14w3dแล้วคะ

ตรวจวันที่กำหนดรอบเดือนมาเลยค่ะ บ้านนี้ใจร้อนเลยลองตรวจดู สองขีดชัดแบบนี้เลยค่ะ

เมนขาดอาทิตนึ่งก็ตรวจค่ะ เจอเลยสองขีดเข้มๆ พอตรวจเจอก็ไปฝากเลยค่ะตอนนั้นได้5w

ไม่ต้องตรวจซ้ำแล้วค่ะ ชัดขนาดนี้ ไปฝากท้อง ตรวจเลือดได้เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ไม่ต้องตรวจซ้ำค่ะเปลืองไปหาหมอ ฝากครรภ์​ตรวจเลือดเลยจ้า ยินดีด้วยนร้า

รู้สึกตัวตั้งแต่ ปจด ไม่มาแล้วค่ะ ตรวจให้แน่ใจตอน1 เดือนค่ะ

8 วีคค่ะ เพราะปจด.มาไม่ปกติ เลยไม่ค่อยได้นับ รู้อีกที 8 วีคละ

บ้านนี้ประจำเดือนยังไม่ทันขาดก็รู้แล้วค่ะ รู้ตอน3wค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน 5 วีค ตรวจซ้ำอีก 2 ครั้งเพื่อความชัวร์ค่ะ