เจอถุงน้ำที่คอทารก ตอน 10 สัปดาห์

ตรวจนีฟไปแล้ว รอผลอีกสองอาทิตย์ถ้าผลออกมาว่าเสี่ยงต่พถุงน้ำที่คอทารกไม่ใหญ่ขึ้น โครโมโซมปกติ ก็จะได้ไปต่อเพราะว่าถุงที่เขาคอสามารถฝ่อและหายไปเองได้ แต่ถ้าผลออกมาว่าเสี่ยงสูงคุณหมอก็ให้ยุตติการตั้งครรภ์ ซึ่งตอนนี้ทางนี้เครียดมากเลยรู้สึกว่าไม่มีแรงไม่มีกระจิดกระใจอยากทำอะไรเลยลุ้นรอผลอีกสองอาทิตย์รู้สึกว่านานมาก ลูกคนแรกด้วยค่ะเลยรู้สึกเฟลเฟลแบบนี้🥲#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เจอถุงน้ำที่คอทารก ตอน 10 สัปดาห์
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ