2 ขีดจาง ท้องไหมค่ะ

ตรวจตอนเย็นก็ขึ้นแบบนี้ ตรวจตอนเช้าก็ขึ้นแบบเดิมค่ะ ท้องไหมค่ะ แฟนยากมีลูกมาก ตอนนี้ประจำเดือนขาด 3 วันแล้วค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

2 ขีดจาง ท้องไหมค่ะ
12 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

จางยังไงก็ท้องคร้าาาแต่เอาความชัวร์แม่ไปตรวจที่รพ.อีกทีนะคะถ้าท้องจะได้ฝากครรภ์ได้เลยคะ ยินดีล่วงหน้านะคะ

ของเราจางกว่า ☺️ หมอซาวด์หน้าท้องเจอถุงตั้งครรภ์แล้วจ้า อีกเดือนรอลุ้นตัวและหัวใจค่ะ

Post reply image

ขึ้นขีดจางๆแบบนี้เหมือนกันค่ะ ตอนนี้8เดือนกว่าแล้วค่า ยินดีด้วยนะคะแม่

2y ago

รอดูอีกซักอาทิตย์นึงละตรวจอีกทีก็ได้ค่ะ เราตรวจไวเพราะรู้สึกแปลกๆกินเยอะกว่าปกติ ละแฟนก็คลื่นไส้ทุกเช้าเลย เราเลยลองตรวจดู

เอาชัวร์รอสัก3วันนะคะแล้วตรวจอีกที ถึงตอนนั้นขีดน่าจะเข้มกว่านี้

ของเราจางกว่านี้ ท้องค่ะ ถ้าให้ชัวร์แนะนำไปตรวจเลือดนะคะ

รออีกอาทิตย์2อาทิตย์ค่อยตรวจอีกค่ะ ฮอโมนอาจจะยังไม่ชัด

2y ago

ขอบคุณค่ะ

TapFluencer

รออีกประมาณ5วันค่อยตรวจใหม่คะฉี่แรกนะคะ

ท้องจ้า ของเราจางแบบเป็นเงาเลยค้า

2y ago

ของเราเห็นด้วยตาเลยค่ะ แต่มันจาง

จางแค่ไหนก็ท้องน้าา😊

ท้องค่ะ ยินดีด้วยค่ะ