36 ตอบกลับ

ชาวผ่านช่องคลอดจะเจอคะเราชาว7วีค5เดย์คะเจอตัวเด็ก

ท้องยังอ่อนอยุ่ค่ะ รอนีดครั้งหน้าซาวด์น่าจะเจอนะคะ

ไม่เจอเหมือนกันค่ะ เเต่ตั้งครรภ์เเน่นอน สู้ๆนะค่ะ

บ้านนี้ไปฝากเจอแต่ถุงค่ะ 6w 4d แต่เจอตัวน้องตอน 8w

8สัปดาห์ซาวใหม่ค่ะเพราะนี้เจอตอน8สัปดาห์ค่ะ

5วีคยังไม่เจอนะคะ บ้านนี้พึ่งเจอตอน8วีคค่า

6 สัปดาห์หมอซาวน์ผ่านช่องคลอดจะเเจอนะคะ

VIP Member

รออีกสัก1-2อาทิตย์ค่อยไปซาวด์ดูมั้ยค่ะแม่

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ รออีกนิดนะคะแม่

บ้านนี้ซาวด์ทางช่องคลอด เจอตอน 11w ค่ะ