36 ตอบกลับ

เราเป็นค่ะ อีกสองสัปดาห์ไปตรวจใหม่ มีตัวและก็หัวใจเต้นแล้วค่ะ คุณแม่อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ

อายุครรภ์ยังน้อยมาก ซาวด์หน้าท้องอาจจะไม่เห็นค่ะ เรา 6w ซาวด์ทางช่องคลอดเจอน้อง+♥️ ค่ะ

ไปซาวไม่เจอถุง ประจำเดือนล่าสุด 22/11/64มาวันแรก หากนับตอนนี้ 5สัปดาห์แต่ซาวไม่เจออะไรเลย

6สัปดาห์ต้องซาวในช่องคลอดนะค่ะถึงจะเห็น ถ้าซาวหน้าท้องต้อง8สัปดาห์ค่ะถึงจะเห้นค่ะ

เป็นเหมือนกันคะก่อนท้อง 7w ตรวจเจอ ชาวไม่เจอคะ เจอแต่ถุงการตั้งครร มาเจอสัปดาที่8

บ้านนี้ก้อ6สัปดาห์เจอถุงตั้งครรภ์ในมดลูกแต่ไม่เจอตัวเด็กเป็นกังวลเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวด์เจอน้องตอน9w คร่า ใจเย็นๆนะคะ รออีกสัก2-3สัปดาห์ ค่อยซาวด์ใหม่

บ้านนี้ไม่เห็นเหมือนกันค่ะ เห็นตอน 8 WeeK ค่ะ ทำใจให้สบายอย่าเครียดนะคะ

บ้านนี้เจอถุงแต่ยังไม่เจอน้อง หมอนัดอีกทีเดือนหน้า ลุ้นมากก😂

ซาวด์ทางช่องคลอดจะเห็นชัดเจนกว่าซาวด์ทางหน้าท้องค่ะ