27 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด5สิงหา แตก6สิงหาค่ะ น้ำหนักแรกเกิด3,510

เหมือนกันคะกินสัปรดก้แล้วยังเงียบยุคือกันจ้า

18สิงหา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ กลัวจะโดนเร่งมากก🥺🥹

บ้านแตกแล้วคร่าา กำหนดคลอด 16 สค คลอดจริง 8 สคค่ะ

21 สิงหา มีท้องแข็งบ้างบางเวลา อยากแตกแล้ว 🥺🥹

บ้านนี้กำหนดคลอด23สิงหา ยังนิ่งอยู่เลยจ้า😅

บ้านนี้13สิงหาไม่มีวีเเววเลยค่ะ เงียบกริบ

ทีมกำหนด12สิงหาค่ะแต่แตกตอน31กรกฎาคม😂

บ้านนี้25สิงหายังไม่มีอาการเลยค่ะแม่

ครบกำหนดวันนี้ยังเงียบอยู่เลยจ้า😆