34 ตอบกลับ

ขอสอบถามหน่อยค่ะ มีมูกออกเเบบนี้ไปรพเรยไหมคะ

วันที่ 4 บ้านนี้มีมูกใสปนสีน้ำตาล หมอให้กลับบ้านค่ะ เพราะหมอแจ้งว่าเกิดจากการตรวจภายใน อีกอย่างเราไม่มีอาการเจ็บท้องร่วม แต่พอวันที่ 6 น้ำเดิน ตอน 23.50 น. เช้าวันที่ 7 คลอดเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ

ดีใจด้วยคะแข็งแรงไวๆนะคะทั่งแม่และน้อง🥰

ยินดีด้วยค่ะแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกค่ะ

TapFluencer

ปลอดภัยโรคภัยไข้เจ็บ เเข็งเเรงๆนะลูก

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ🥰

น้องจ้ำม่ำมากค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ🥰

ขอให้แข็งแรง เลี้ยงง่ายๆ โตไวไวนะคะ

สอบถามค่าคลอดหน่อยได้มั๊ย​คะแม่

ได้ค่ะแม่ ขอบคุณ​นะคะ

แม่บำรุงอะไรค่ะน้องจ่ำม่ำจัง.

กินไปเรื่อยเลยค่ะแม่ เน้นโปรตีน นม ไข่ นน.จัดเต็มอย่างที่แม่หลายๆท่านว่าไว้เลยค่ะ บ้านนี้เน้นน้ำเต้าหู้ไม่น้ำตาล น้ำมะพร้าว ลูกออกมาไม่มีไขเลยจริงๆค่ะแม่