85 ตอบกลับ

ตรวจค่ะ ฝากพิเศษคลีนิค แต่คุณหมอที่คลีนิคส่งตัวไปเจาะที่ รพ.รัฐ ฟรีค่ะ

VIP Member

ตรวจค่ะ คุณหมอจะถามก่อน บ้านนี้โอกาสน้อยแต่ตรวจค่ะ ปลอดภัยไว้ก่อน

Super Mum

ต้องค่ะ จำเป็นต้องตรวจนะคะ พวกโรคทางพันธุกรรมด้วยค่ะ ตรวจให้หมดเลย

เราอายุ 23 ตรวจเพื่อความสบายใจค่ะ

อายุ 25 ตรวจแบบเจาะเลือดค่ะ ผลความเสี่ยงต่ำ 2,900 บาท ตรวจที่คลินิคค่ะ

จริงๆควรตรวจทุกคนค่ะ โดยเฉพาะอย่างยิ่งคุณแม่ที่อายุ 30 ขึ้นไปค่ะ

ตรวจค่ะ ที่คลีนิค 2,600 บาท เลือกราคาต่ำสุดเลยค่ะ แม่บ้านนี้อายุ 24 ปี

ตรวจค่ะ ตรวจที่ศิริราชแบบ panorama 12 สัปดาห์ค่ะ ของเราหมอแนะนำให้ตรวจ

ตรวจเลือดและซาวด์ดูหวัดสัดส่วนต่างๆของเด็กพร้อมหัวใจด้วยค่ะ

ตรวจคัดกรองแบบเจาะเลือดตอน16weekค่ะ ผลออกมาน้องความเสี่ยงต่ำ

VIP Member

ตรวจแบบตรวจเลือดค่ะ​ ถ้าอายุ​ยังไม่ถึง35​ ยังไม่เสี่ยงค่า