25 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะแม่🥰❤️ บ้านนี้38+6แล้ว น้องยังไม่มีวี่แววที่อยากจะออกเลยค่ะ ระบบไปทั้งตัวแล้วเมื่อยมากกก😂😂

สงสัยน้องชอบอยุ่ข้างในค่ะแม่ สู้ๆๆนะคะแม่

บ้านนี้พ่อชื่อบอล แม่ชื่อสาวเหมือนกันเลย แต่บ้านนี้ลูกชายยังไม่แตกเลย38+2แล้ว 🥹♥️

ยินดีด้วยนะคะ สู้ๆๆคะ เดียวน้องก็ออกมาคะ มีอาการบ้างยังคะ

เเข็งเเรงๆนะคะเเม่ เเม่มีอาการอะไรก่อนเเตกไหมคะ บ้านนี้37+1เงียบมากเลยค่ะ😂

ไม่มีอาการอะไรเลยคะ แค่ตอนตี 3 กว่าๆ รุ้สึกปวดฉี่พอจะลุก น้ำเดิน เต็มที่ยอนเลยคะ

แข็งแรงทั้งคู่เลยน๊าาค่าาคุงแม่ อยากแตกบ้างจะง 37+4 แล้วไร้วี่แวว💗🥹

ขอบคุณค่ะแม่ ต้องคุยเล่นกับน้แงทุกวันคืนนะคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ กำหนดผ่า 24 นี้ ยังกลัวๆอยู่เลย คนสองก็ยังใม่ชิน

แต่ใจก้อสู้ใว้ก่อนค้ะแม่

ยินดีด้วยนะคะขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และเด็กนะค่ะ

ขอบคุณนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้แตก 37 w ค่ะ กำหนดจริง 9 มีนา คลอด 16 ก.พ.

ยินดีด้วยนะคะ คลอดวันเดียวกันเลย ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคพ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ 36+3 อยากแตกแล้วค่ะ🥹💖

ขอบคุณค่ะแม่ ตอนนี้แม่มีอาการอะไรบ้างยังคะ

ยินดีด้วยนะค๊า เรา36+4วัน รอๆน้องเลือกวันแตกอยู่ 🥰

เริ่มมีเจ็บหน่วงๆ ร้าวๆถึงหลัง แต่ยังไม่มีน้ำเดินค๊า นอนไม่ค่อยหลับ ลุ้นทุกวันเลยค๊า🥹

อยากแตกบ้างจังบ้านนี้37wแล้ว ยินดีด้วยนะคะ