กำหนด20กุมภาพันธ์ แอบแตกจ้าา.

ด.ช ณัฐวัฒน์ พิกุลทอง ชื่อเล่น น้อง ภูผา

กำหนด20กุมภาพันธ์ แอบแตกจ้าา.
39 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

พี่ภูผามายินดีกับน้องถูผาด้วยนะครับ ขอให้น้องแข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะครับ 🤟🏽🥰

Post reply image

น้องบ้านนี้ไม่ยอมแตกสักทีคะ ครบกำหนดคือ12นี้แล้ว อยากแตกเต็มที ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดคลอดใกล้เคียงกันเลยค่ะ แต่ยังไม่มีทีท่าจะคลอดเลยค่ะ

อยากแตกเหมือนแม่จัง บ้านนี้กำหนด 18 ก.พ. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะอยากแตกเต็มทีแล้ว ค่ะยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ 14กพ.อยากแตกบ้างจัง อยากเจอหน้าแล้ว ยังเงียบยุเลย

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ คุณแม่คลอดที่วชิระภูเก็ตใช่มั้ยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้าา บ้านนี้กำหนด 24 ก.พ. อยากแตกแล้วจ้าาา

VIP Member

อยากแตกแล้วกำหนดคลอด26กุมภาพันธ์​เหมือนกันค่ะ😂

อยากแตกบ้างจัง บ้านนี้กำหนด17 ก.พ.ค่ะ ยังไม่แตก