ซื้อมากินทุกท่องเลยค่ะ

ซื้อมากินทุกท้องค่ะ กินง่าย อร่อยทุกรสชาติ บำรุงครรภ์ดีมากค่ะ

10 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่ๆทานไหนสนใจ บ้านนี้มีส่งต่อ1กล่องแบบชง ยังไม่ได้เปิดเลยค่ะ ส่งต่อ 330 บาทรวมส่งค่ะ

บ้านนี้กินแบบชงไม่ได้เรยค่ะกินที่ไรท้องเสียตลอด กินได้แต่แบบกล่องค่ะ

กินคู่กับจมูกข้าวไรซ์เบอร์รี่น้ำหนักน้องดีมาก

4mo ago

กินทันค่ะแม่ กินได้จนคลอดเลยค่ะ

น้ำหนักลูกดีไหมคะ

มีรสอะไรบ้างคะ

4mo ago

แบบชงมีรสนี้กับช็อกโกแลตนะแม่ถ้าจำไม่ผิด แต่แบบกล่อง รสผลไม้อร่อยมากจร้า

ดีต่อใจ

ดีคะ

Super Mum

📌

Super Mum

📌

🤩