46 ตอบกลับ

ถ้าไม่มั่นใจ ไปตรวจที่คลีนิคดูคะแม่😁😁

เชื่อได้คะ บ้านนี้ก้อซื้อที่ตรวจจากเซเว่นน

ถ้าไม่เชื่อไปขอที่อนามัยฟรีมาตรวจอีกครั้ง

ถ้าไม่มั่นใจ ซื้อแบบอื่นมาตรวจเพิ่มค่ะ

ถ้าไม่มั่นใจ ตรวจใหม่สัก2 ครั้งก็ได้ค่ะ

ไปตรวจโรงบาลเลยก็ดีค่ะ ถ้าท้องจะได้ฝากครรภ์เลยทีเดียว

😂🎉 เชื่อได้ค่า เราก็ซื้อจากเซเว่น💕

ยินดีด้วยนะคะ เชื่อได้คะคุณแม่❤️

VIP Member

ของบ้านนี้ก็ซื้อเซเว่น บิ๊กซีค่ะ

เชื่อได้ค่ะ เราก็ซื้อจากเซเว่น 😄

มั่นใจค่ะ เพราะคลอดมา 3 เดือนละ 555