186 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 25 ธันวาคมค่ะ เดือนที่แล้วหมอบอกน่าจะผู้ชาย พรุ่งนี้หมอนัดแล้วแม่ขอชัดๆเลยค่ะ แต่ละเดือนรอแต่วันที่หมอนัดอยากเจอลูก

แม่ๆคลอดเดือนธันวาคมเยอะจังบ้านนี้28ค่ะแฝดชายหญิง😁 น้องธูปน้องเทียน มี เพื่อน เยอะเลย😍

6 ธันวาหมอบอกผู้หญิง80%ขอให้จริงบ้านนี้อยากได้ผู้หญิงมากค่ะคนแรกผู้ชายแล้ว😊😊

17 ธันวา จ้า นี้ก็5 เดือน 2สัปดาห์แล้ว ยังไม่รู้เพศ น้องหนีบขาไว้ แม่ลุ้นใจจะขาดแล้วจ้า

17 ธค ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย ป้าหมอบอกว่ายังไม่เห็นค่ะเพราะติดแผลเป็น ตอนผ่าคนแรก 😂

30 ธันวา ค่ะ ซาวแล้วหมอบอกมองไม่เห็น รอซาวใหม่อีกที่จ้า อยากได้ลูกสาวเหมือนกัน

26ธันวาค่ะ 60%ลูกสาวค่ะ ตอนซาว์ดน้องหันก้นให้หมอค่ะ ต้องรอดูสิ้นเดือนนี้อีกที

บ้านนี้อยากรู้ใจจะขาด คุณหมอไม่ได้ซาวให้ค่ะ 5 เดือนเหมือนกัน ดีใจด้วยนะคะ💕

18ธันวาจ้าผู้ชายแอบนอยนิดๆเพราะอยากได้ผู้หญิง ท้อง3ชาย3คนเรย😅😂

เหมือนกันค่ะ

13ธันวา ลูกสาว ปาป๋ากับคุณย่าดีใจสุดๆๆ ที่บ้านมีแต่หลานชายค่ะ