21 ตอบกลับ

ตอนนี้เเม่ได้ 11 w แล้วจร้า ตอน 8w หมอซาว์เห็นน้องเเล้วจร้า ยังเล็กๆอยู่ หัวใจเต้นปกติ ความยาวได้ 2 เซน #สู้ๆต่อไปนะเเม่อย่าคิดมากน้องคงเขินอยู่เดี๋ยวก็เจอนะจ๊ะเเม่

เราก็ไปซาวด์ตอน8w1dนะ หมอทั้งซาวด์หน้าท้องและช่องคลอดเลย ก็เจอน้องนะ แต่น้องตัวเล็กนิดเดียว ยังจิ๋วอยู่เลย

ของเราซาวน์ตอน7วีคที่โรงบาลเจอแต่ถุงครรภ์ เราไปซาวน์เองที่คลินิก12วีคเจอน้องค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เห็นตั้งแต่อัลตร้าซาวด์ครั้งแรก7สัปดาห์ค่ะ เสียงหัวใจเต้นรัวๆเลยค่ะ

Super Mum

จะเจอช่วง 8-12w ค่ะ ถ้าช่วงนี้ไม่เจอแสดงว่าท้องลมค่ะ ขอให้เจอน้องนะคะแม่ ☺️

ของเราก็8สัปดาห์ค่ะไปซาวมาวันนี้เจอน้องดุกดิกดุกดิกอยู่ในท้อง

บ้านนี้8วีคก็เจอตัวอ่อนแล้วค่ะ ใจเย็นๆนัคะเดียวก็คงเจอค่ะ

เรารู้ว่าตั้งครรภ์ ก็ไปตรวจเลยค่ะ ตอนนั้น5 weeks พบตัวอ่อน แล้ว

น้องอาจจะยังเล็กอยุ่นะค่ะแม่ รอบหน้า ขอไห้เจอน้องนะค่ะ

5 วีค เจอไข่แดงกับถุงตั้งครรภ์ 9 วีค เจอตัวอ่อนค่ะ