17 ตอบกลับ

TapFluencer

พยามไม่นอนกลางวันค่ะ ก่อนนอนซักชั่วโมงอย่าดื่มน้ำเยอะ เราจะชอบตื่นลุกมาเข้าห้องน้ำช่วง ตี2-3 จากนั้นจะนอนไม่หลับเลย เลยลองปรับใหม่พอนอนได้อยู่ค่ะแม่

TapFluencer

บ้านนี้นอนประมาณ 5 ทุ่ม- เที่ยงคืน แต่จะลุกมาเข้าห้องน้ำช่วง ตี4-ตี5 และกว่าจะหลับก็เช้ามืด 6 โมงครึ่ง ตื่นอีกที8 โมงเช้า ดีว่าเข้างานสาย 33W+2

บ้านนี้นอนหลับนะ แต่เข้าห้องน้ำบ่อยมากเกือบทั้งคืนเลยก็ว่าได้ พอเข้าแล้วกลับมานอนคือหลับยากมาก เป็นแบบนี้มาตั้ง6เดือนกว่าเลยแม่

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

ถ้านอนตอนกลางคืนไม่หลับ ก็นอนทดเเทนตอนกลางวันเอาค่ะคุณเเม่ บ้านนี้ก็ทำแบบนี้เหมือนกัน คุณหมอเค้าเเนะนำมาค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ จะตื่นตอน ตี 2 ตี3 แล้วนอนไม่หลับ มาหลับอีกทีหัวรุ่งเลยค่ะ 31+2w

บ้านนี้ต้องกล่อมด้วยเพลงทุกคืน นอนไวสุด 5 ทุ่มค่ะ 😂 นึกว่าเป็นคนเดียว 5555

บ้านนี้นอนไม่ได้เลยค่ะปวดสะโพกร้าวไปหมดปวดขาเหมือนคนไม่มีแรงเลยค่ะ

บ้านนี้นอนเกือบเช้าค่ะ😆 กลางวันก็นอนไม่หลับ จะหลับช่วง ตี4 ถึง 9โมง

บ้านนี้ตื่นตี2-3 เวลาเดิมลากยาวไปตี4-5-6 โมง เลยค่ะ 😂 นอนไม่หลับ

TapFluencer

บ้านนี้ตี1-2ทุกวันค่ะ แต่จะไปหลับช่วงกลางวัน😂