85 ตอบกลับ

น่าเบื่อมากค่ะ ช่วงนี้เลยเข้ามาอ่านเฉพาะพัฒนาการในครรภ์ 😒😒😒😒

จิงค่ะ อยากให้แม่ๆหาข้อมูลเองสักนิดค่อยกังวล แล้วค่อยมาถาม

สงสัยเค้าไม่อ่านกันคะ​ ว่าคำถามนี้มีคนบอกเบื่อเยอะที่สุด55

ใช่ๆแม่บางคนท้องใหญ่กว่าเราตอนจะคลอดอีก ยังบ่นท้องเล้ก

บางคนเหมือนจะคลอดวันนี้ พรุ่งนี้ ยังถามว่าเล็กไปไหม 😏😏

เบื่อเหมือนกันค่ะ เปิดมาเจอแต่อวดว่าท้องเล็กเต็มฟีด

VIP Member

แรกๆก็เข้าไปดูอยู่ หลังๆมานี่เลื่อนผ่านเลยจ้า ลำไย

VIP Member

ท้องเล็กไปไหม แบบนี้ผู้ชายผู้หญิงเจอทุกวันเลยฮ่าๆ

ใช่ค่ะ บางคนท้องใหญ่มากๆๆ แต่ถามว่าท้องเล็กไปไหม

รำคาญ​กับคำถามแบบนี้บ่อยๆทุกวันเหมือนกัน​ค่ะ