25 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด17ตุลาค่ะ ท้องปั้นบ่อยมากก หมอบอกว่าไม่เกินอาทิตย์ก็จะคลอด ยังไม่เตรียมใจเจ็บเลยค่ะ555

ยินดีด้วยนะคะแม่

น้องน่ารักมาก​ บ้านนี้กำหนดคลอด22ตุลาคม​ จะครบ40weeks​อยู่แล้วน้องยังเงีบยอยู่เลยค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆ นะคะแม่ สู้ๆ ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ แต่อยากถามแม่ผลน้ำหนักอัลตร้าซาวด์กับคลอดจริงตรงกันไหมคะ

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ โตไวไว แข็งแรงๆ นะคะ

ขอบคุณค่ะแม่🥰

ตรวจเบาหวาน3รอบ แล้วก็ยังไม่ผ่าน ท้อค่ะ ทั้งๆที่คุมอาหารแล้ว

บ้านนี้กินจมูกข้าวกล้องงอกไรซ์เบอร์รี่ค่ะ ช่วยเรื่องน้ำตาลได้เยอะเลยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักมากๆ ขอให้แข็งแรงๆแม่ฟื้นตัวไวๆนะคะ

ขอบคุณนะคะแม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรง โตไวๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงๆทั้งคุณแม่และน้องนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่น้องน่ารักน่าชังมากๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะแม่ เลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงๆ นะคะ

🥰🥰