169 ตอบกลับ

ของเราก็หัวใจไม่เต้น แต่หมอยังให้รอดูอาทิตย์หน้า ถ้ายังไม่เต้น คงต้องขูดมดลูกเหมือกัน

สู้ๆค่ะแม่​ แม่บ้านนี้ก็หลุดสองรอบแล้วเหมือนกันค่ะ​ นี่ท้องที่สาม​ 27​ สัปดาห์แล้วค่ะ

ต้องทิ้งช่วงสัก1ปีนะคะ เราก้ทิ้งช่วงปีนึงพอดี ตอนนี้6เดือนแล้วค่ะ สมบูรณ์แข็งแรง

เป็นกำลังใจให้นะคะ บ้านนี้ท้องแรกน้องก็หัวใจหยุดเต้นตอน 8 week ค่ะ เริ่มใหม่นะคะ ^^

เป็นกำลังใจให้คะ เหมือนเราเลย ท้องแรกหลุด ท้อง 2 เด็กไม่โต พึ่งแท้ง 3 อาทิตเอง

เป็นกำลังให้นะค่ะแม่สู้ๆอย่าพึ่งหมดหวังนะซักวันเค้าต้องมาเหิดแน่จ้า✌️✌️

คุณแม่ดูแลตัวเองให้เเข็งเเรงมากๆไว้นะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค้าา สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะ เราท้องแรกก็แท้งค่ะ ท้องสองก็ท้องลมอีก นี่ท้องที่3ได้18wแล้วค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ เด่วน้องก็มาใหม่คะ ทำบุญบอกเขาให้มาเกิดใหม่นะคะ✌️✌️✌️

สู้ๆค่ะเดียวน้องก็มาเกิดใหม่ เเล้วจะเเข็งเเรงกว่าเดิมด้วยค่ะ