เหตุผลที่นำคลิปนี้มารวมกิจกรรม

ชอบวีดีโอนี้ เพราะสอนเข้าใจง่ายและมีความสุขทุกครั้งที่ได้อาบน้ำให้ลูกเลยค่ะตอนนี้น้อง 8 เดือนแล้วและชอบอาบน้ำมากๆค่ะ ตอนที่อยู่โรงพยาบาลคุณพยาบาลสอนกลับมาที่บ้านยังต้องมาเข้าวิดีโอดูอีกเลยค่ะ น้องชอบอาบน้ำตั้งแต่อาบครั้งแรกเลยค่ะจำได้ว่าตอนที่คุณพยาบาลสอนเด็กคนอื่นโดนน้ำแล้วร้องแต่น้องคือไม่ร้องเลยค่ะจนถึงตอนนี้ 8 เดือนแล้วค่ะน้องก็ชอบที่จะอาบน้ำ คุณแม่เลยปลื้มกับคลิปสอนอาบน้ำมากๆเลยค่ะ😚☺️#ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ