59 ตอบกลับ

มันเกี่ยวกันยุหรอคะว่ากินหวาน กินเผ็ด กินเปรี้ยว จะได้หญิงหรือชาย บ้านนี้กินทุกอย่างเรยคะ เปรี้ยว เผ็ด หวาน แปลกๆก้กินคะ อะไนไม่เคยกินก้กินคะ เราว่าไม่น่าเกี่ยวนะ ซาวคะชัวร์สุดเเร้ว แร้วอีกอย่างมันขึ้นยุกับความชอบของแต่ล่ะคนป่ะคะ ว่าชอบทานอะไรเนาะแม่

น่าจะเเร้วเเต่คนคะ ท้องเเรกชอบหวานเหมือนกันได้ผุ้ชายจ้า เราว่าไม่เกี่ยวนะ ตอนนี้ก้ท้องคนที่สองยุจ้า แต่คนนี้กินหมดเรย เผ็ด เปรี้ยว หวาน ได้หมดเรย555+ อาจจะเป็นที่เเม่ชอบเเร้วเเหละคะ😊😊

ทายเล่นๆก็ได้คะ เราก็หนักหวานเหมือนกันช่วงท้อง ทั้งๆก่อนท้องเป็นคนไม่ชอบหวานเลย ช็อคโกแลตแทบจะไม่แตะ 33+6 ยังไม่รู้เพศเลยจ้า 55555

ได้ลูกสาวค่ะ จากปกติเป็นคนชอบกินเปรี้ยว แต่พอท้องรู้สึกอยากกินแต่ของหวานๆ จนน้ำตาลเกินค่ะ ^^

ไม่เกี่ยวค่ะ กินหวานก้ไม่ดีน่ะค่ะ เป็นอันตรายต่อลูกในท้องค่ะอาจทำให้คลอดก่อนกำหนดได้ค่ะ

ของกินทุกประเภ​ทไม่สามารถระบุ​เพศ​ได้​ชัดเจน​ค่ะอยู่​ที่ฮอร์โมน​และอสุจิของผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ท้องลูกชายค่ะ ชอบกินของหวานของเปรี้ยว แต่คงจะไม่เกี่ยวกับเพศน้องหรอกค่ะ

คงแล้วแต่คนคะ บ้านนี้ชอบกินอาหารรสจัดๆออกแนวเผ็ดๆ หวานๆไม่ชอบ ได้ลูกสาว

บ้านนี้กินทั้งของเปรี้ยวกินทั้งของหวาน ซาวออกมาได้ ผู้ชายค่ะ

รสชาติไม่สามารถบอกเพศลูกได้นะคะ ซาวด์ดูจะชัวร์กว่าค่ะคุณแม่

ไม่น่าจะเกี่ยวอะไรนะคะ บ้านนี้หิวของหวาน ไปซาวด์ได้ลูกชายจ้า