20 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะแม่บ้านนี้ก็มีปัญหาแบบนั้น แต่ของแม่บ้านนี้มีหลายปัญหาทุกวันนี้ท่องไว้ว่าอดทนเพื่อลูก

อยากร้องไห้ค่ะ

ลองคุยกันกันดีๆก่อนนะคะ ค่อยๆอธิบายว่าเราต้องการให้แฟนช่วยอะไร มีลูกเป็นกำลังใจ สู้ๆนะคะคุณแม่

ค่ะขอบคุณนะค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยอะเรานี่คิดยากกับบ้านทุกวันน้อยใจเขาแต่ก็สงสารลูก

ใช่ค่ะบางทีเริ่มจะทนไม่ไหวค่ะทางทีแฟนก้ตะคอกเราใส่หน้าแม่เขามันแย่นะค่ะ

เหมือนกันเลย กว่าเขาจะรู้น้ำตาเป็นทะเล ไงก็สู้ๆนะค่ะ

สู้ๆๆๆเหมือนกันนะค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะเหนื่อยจริงๆ

เนาะพี่เราคือเราเหนื่อยมาต้นแบบทำอะไรไม่ทันไปหมดบ้านก้รกมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ​ สู้ๆค่ะ

ค่ะขอบคุณค่ะสู้เหมือนกันนะค่ะ

สู้ๆคะเป็นเหมือนกัน

สู้ๆๆๆนะค่ะคนสู้เริ่มจะเหนื่อยแล้ว

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณนะค่ะ

สู้ๆๆนะค่ะ...

ค่ะขอบคุณค่ะ

สุ้ๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ