ซาวด์ 5w1d ไม่เจออะไรเลย?

จิตตกมากค่ะ? ซาวด์ช่องคลอด 8w ถึงจะซาวด์เจอใช่ไหม? ขอบคุณนะคะ เราเคยแท้งไปค่ะ เลยกังวล เพราะท้องที่แล้ว ซาวทางช่องคลอด อย่างน้อยเจอถุงตั้งครรค่ะตอน 5w

ซาวด์ 5w1d ไม่เจออะไรเลย?
68 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อย่าพึ่งกังวลนะค่ะ ของเราตอน6วีคเจอแต่ถุง แต่ไม่เห็นเด็ก มาเห็นเด็กตอน8วีคคะ

เราไปซาวด์ครั้งแรกตอน6วีคไม่เจออะไรเรยคะ พอไปซาวด์อิกตอน8วีคก็เจอน้องคะ

VIP Member

บ้านนี้เจอตอน8w ตอน5wก็ซาวไม่เจออะไรเลยเหมือนกัน ขอให้สมหวังนะค่ะคุณแม่

บ้านนี้เจอถุงครรภ์ตอน5วีคมาเจอตัวน้องพร้อมการเต้นของหัวใจตอน7วีคค่ะ

บ้านนี้ ตอน8wเจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะ 11wค่อยเจอตัวน้อง ท้องแรกจร้า

ของเราเจอช่วง7วีคเห็นเล็กๆอยู่ในถุงน้ำคร่ำและเสียงหัวใจเต้นค่ะ

วันนี้ไปซาว ตอน 6w เดี๋ยวก็เจอค่ะ น้องพึ่งได้ 9 ม. เองค่ะ ☺️

ของเราไปซาวตอน 4 w ไม่เจออะไรเลยค่ะ พอ6w ไปใหม่ เจอตัวเด็กเลยค่ะ

ใจเย็นๆคะแม่ ของเราเจอหัวใจน้องตอน 8 w เลยนะ รออีกสักนิดจ้า

5y ago

เจอแล้วค่ะ

เราซาน์ผ่านช่องคลอด ตอน 6 วีคพอดี เจอตัว หัวใจเต้นแล้ว