65 ตอบกลับ

อย่าคิดมากค่ะ เราก็โดนเหมือนกันเเต่เราเฉยๆลูกจะเป็นยังไงสุดท้ายเขาก็ลูกเรา

ขอบคุณนะคะคุนแม่

จะให้เป็นกระเทยตั้งแต่อยู่ในท้องเลยหรอคะให้น้องเลือกเป็นตอนโตดีกว่ามั้ย555

คนบอกไม่มีสมองค่ะ ถ้ามีสมองจะไม่พูดแบบนี้ เพศลูกอยู่ที่อาหารการกินเหรอคะ ?

555ขำโพสนี้ตายห่าละบ้านนี้ชอบกินของหวานด้วยสงสัยต้องเลิกกินเเล้วมั้ง😁😁

5555ไม่เกี่ยวหรอกคะ อาหารอยู่ที่ตัวแม่มากกว่าอยากจะกินรสชาติแบบไหนคะ

เกี่ยวหราา..ปากคนนี่ก็เนาะ งั้นกินของเปรี้ยวจะเป็นทอมหรอ

คนบอกหน้าจะเก่งกว่าหมอนะ555 ขนาดหมอ บอกได้แค่ ผช/ผญ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ.แถวบ้านชอบทักเวลาเห็นเรากินของหวาน😁

คนพูดมันรู้ขนาดนั่นเลยหรอค่ะอย่าไปเชื่อปากคนค่ะ

งั้นลูกสาวเราต้องเป็นทอม เพราะเกลียดของหวานมาก 5555

นั่นสิคะแม่ เป็นอะไรเราก็รักที่สุดอยู่ดีเนอะ 🥰