17 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ😍😍 แต่แม่เบลอภาพจะดีมากค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ หลังจากนี้คุณแม่ดูแลตัวเองดีดีค่ะ ถ้าจะปล่อยให้มีน้องอีก ขอให้สมหวังนะคะ ✌🏻✌🏻

เราก็เคยฝันร้ายกลายเป็นจริงค่ะแม่ ตอนนี้น้องมาใหม่ 30 วีคกว่าแล้ว แม่สู้ๆนะคะ

สู้ๆค่ะบ้านนี้หลุดมา2ท้องค่ะท้องนี้ไปขึ้นเขากลับลงมาน้องแข็งแรงมากเลยค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ

VIP Member

เสียใจ​ด้วย​นะ​คะ สู้ๆๆนะคะ​ น้องพร้อม​ แม่พร้อม เดวน้องก่กลับมาหาแม่​

อย่าท้อค่ะ..แม่บ้านนี้ก็ 2 รอบ เดี๋ยวเค้าจะมาในเวลาที่เหมาะสมเองคะ

เสียใจด้วยนะคะ แม่ต้องปรึกษาหมอแล้วนะคะ มดลูกมีปันหาแน่ๆ

ปรึกษา​หมอแล้วค่ะ​ ก่อนหน้านี้​ ตรวจ​รังไข่ก้อปกติ​ทุกอย่าง​ปกติ​ แต่อาจจะเป็นเพราะว่า​ร่างกายพักผ่อนไม่พอ​

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆ ค่ะ ลองใหม่นะคะแม่

แม่เบลอภาพด้วยนะคะ เสียใจด้วยค่ะ 😢😢

ขอบคุณ​ค่ะแม่

สู้ๆค่ะแม่ดูแลตัวเองดีๆค่ะ