78 ตอบกลับ

ของเราหมอให้โอกาสถึงวันจันทร์นี้ค่ะ​ ตอนนี้​ 39+2​ ถ้าไมาปวดภายใน​ 2​ คืนนี้​ ก็เตรียมผ่าเลยค่ะ​ หัวน้องไม่ลงไปอุ้งเชิงกรานค่ะ​ ปากมดลูกไม่ยอมเปิดด้วย

ทางนี้หมอก็บอกว่าน้ำค่ำน้อยแล้วเหมือนกันจ้ะกลัวจะได้โดนผ่าเหมือนกันค่ะ38+6แล้วจา

น่าหยิกจังเลยค่ะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายโตไว สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

น้ำหนักเกือบเท่ากันเลยค่ะลูกบ้านนี้นน.3180ค่ะคลอดธรรมชาติ

แข็งแรงปลอดภัยนะค่ะ บ้านนี้39+1ยังไม่มีอาการว่าจะคลอดเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น่าตาน่ารัดน่าชังจังเลย สุขภาพแข็งแรงนะลูก

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ

VIP Member

หัวใจเต้นเรวกว่าปกติที่แม่เจอกับน้องเท่าไรค่ะ

แม่น้ำคร่ำเหลือเท่าไรคะ บ้านนี้ 39 weeks เหลือ 6% ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้เงียบเลย กำหนดคลอด 24 กค