ตั้งครรภ์

จากที่โพสไปเมื่อหลายวันก่อน ว่าขึ้นจางแบบนี้จะท้องไหม เราได้ตรวจ ใหม่แล้วนะค่ะ ไม่ท้องค่ะ 🥺😢 ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ที่ให้กำลังใจ นะค่ะ รวมถึงบ้างคอมเม้นท์ที่อ่านแล้วรู้สึก น้อยใจด้วย ตอนนี้ปจด ก็ยังไม่มาค่ะ อาการเจ็บหน้าอกไม่มี มีเเต่อ่อนเพลีย มึนหัวนิดหน่อย อาจจะเป็นเพราะอากาศร้อนและเราคิดมาก✌️ ใครที่กำลังตั้งครรภ์ ดูแลตัวเองและลูกให้ดีนะค่ะ คุณโชคดีที่ได้เป็นแม่คน ได้มีสิ่งมีชีวิตมาดิ้นอยู่ในท้อง ❤️ ดูคนที่เค้าอยากมีลูกอย่างเราสิ 🥺🥺 แต่เราไม่ลบแอปนี้นะ ชอบดูคุณแม่แชร์ประสบการณ์กัน เราอ่านแล้วมีความสุข✌️❤️

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ