79 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะคุณแม่ แม่เองคลอดน้องตอน33วีค แม่ครรภ์เป็นพิษ ความดันสูงขณะตั้งครรภ์ คลอดธรรมชาติ มีน้ำเดินก่อนคลอด4วัน หมอบอกให้แม่ทำใจทุกวันเหมือนกัน ตอนนี้ปลอดภัยออกรพ.มาอยู่บ้านแล้วค่ะ หมอนัดดูอาการทุก2อาทิตย์

สู้ๆค่ะคุณแม่ แม่เองคลอดน้องตอน33วีค แม่ครรภ์เป็นพิษ ความดันสูงขณะตั้งครรภ์ คลอดธรรมชาติ มีน้ำเดินก่อนคลอด4วัน หมอบอกให้แม่ทำใจทุกวันเหมือนกัน ตอนนี้ปลอดภัยออกรพ.มาอยู่บ้านแล้วค่ะ หมอนัดดูอาการทุก2อาทิตย์

ขอให้น้องแข็งแรง ออกจาก รพ ไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่และครอบครัวด้วยนะคะ

หายไวๆนะคะหนูน้อย. เป็นกำลังใจไห้คุณเเม่ เข้มเเข็งสู้ๆค่ะ

เย้ๆๆ ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ 🥰 เป็นเด็กดี ไม่ดื้อไม่ซนนะลูก

ดีใจด้วยคะ ขอให้น้องเเข็งแรง เลี้ยงง่ายโตไวๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ เก่งทั้งน้องและคุณแม่เลยค่ะ ^^

ดีใจด้วยค้าา ขอให้น้องแข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะ ☺

น้องเก่งและแข็งแรกมากค่ะแม่ก้อเก่งค่ะสู้ๆๆค่ะ

VIP Member

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ โตไวๆนะคะแม่