19 ตอบกลับ

สู้ๆน่ะค่ะ คนท้องทุกคนต้องการความสนใจค่ะเราเข้าใจแต่เจอแบบนี้ปล่อยเถอะค่ะ ลูกคือสิ่งสำคัญที่สุดค่ะ ให้ลูกเป็นคนที่ทำให้เรามีกำลังใจดีกว่ามีสามีแบบนี้ค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ ✌️✌️

ขอบคุนค่ะ😢

โอ้โห ขนาดนี้ยังจะอยู่ต่ออีกหรือคะ ถามใจตัวเอง และลองคิดว่าถ้าลูกออกมาจะมาเจอพ่อ แบบนี้ ได้หรอคะ ไม่เหมาะจะเป็นพ่อที่ดีได้ค่ะ

อย่าให้ลูกมีตัวอย่างแบบนี้เลยดีกว่าค่ะคุณแม่ เรื่องยาเสพติดมันไม่ดีเลยแถมตัวคุณแม่ก็เสี่ยงด้วยที่อยู่ในสิ่งแวดล้อมแบบนั้น

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ ถ้าอยู่แล้วเสียใจ เครียดออกมาเถอะค่ะแม่ อาจจะยากนะคะแต่อาจจะเป็นทางเลือกที่ดีสำหรับเราและลูกค่ะ ❤️

เรา 31w จับได้ว่าสามีไปมีอะไรกับคนอื่น ทุกข์มากเลยคะ แต่เพราะลูกเลยต้องเข้มแข็ง แม่เองก้ต้องเข้มแข็งเพื่อลูกนะคะ

แคร์เจ้าตัวน้อยให้มากๆน้ะค่ะคุนแม่อย่าเครียดมากค่ะเดี๋ยวเจ้าตัวน้อยเครียดตามน้า😊😊

เอิ่ม อย่าให้สนใจเลยค่ะปล่อยเขาไปเหอะเพื่ออนาคตลูกนะแม่นะ ไม่งั้นโตมาติดยาบ้าแน่

VIP Member

มียาเสพติดด้วย คุณอยากได้คนแบบนี้มาเป็นแบบอย่างให้ลูกจริงๆเหรอคะ

เห้อ กลับไปอยู่บ้านเราเองดีกว่าไหมคะ แบบนั่นสิ่งแวดล้อมไม่ดีเร้ย

อยากไห้พ่อเขาสนใจมากกว่านี้😔

จับเข่าคุยกันค่ะ ถ้าเปลี่ยนตัวเองไม่ได้ จะเปลี่ยนผัวแล้วนะคะ 🤣

เชื่อมั้ย บ้านนี้คุยกับสามีบอกเลยว่า ถ้ามีคนอื่น ให้บอกอย่าปิดบัง แล้วบอกมันมาหาเงินช่วย ถ้าคบกับมันแล้วไม่มีประโยชน์อย่าคบ พูดแบบนี้จริงๆเลยนะคะ แฟร์มาก ขอแค่ทำหน้าที่พ่อ แค่นั้น