4 ตอบกลับ

แนะนำให้เริ่มจากยี่ห้อราคาไม่แรงขึ้นไปค่ะ เพราะถ้าซื้อแพงๆมา น้องเกิดไม่ถูกกับนมยี่ห้อนั้น ต้องเปลี่ยนนมใหม่ เสียเงินอีกหลายต่อเลยค่ะ ปล.บ้านนี้ตอนท้องแรก เริ่มจากดูแลคสูตร1 ก่อนค่ะ ราคาไม่แรง+บังเอิญกินถูก เลยกินยาวเลยค่ะ

ไฮคิวกล่องสีน้ำเงิน สูตร 1 ค่ะแม่ เยี่ยม

นมแพะคะ ว่าแต่..ทำไมไม่ให้น้องกินแม่ค่ะ

แม่ต้องไปทำงานค่ะ

ลูกชายกินตราหมีค่ะ ถ่ายคล่องด้วย

บ้านนี้ปกติลูกกินเอนฟาแรคกล่องทอง ลองซื้ตราหมีให้น้องไมีทาน้ลยค่ะ ถ้าคุณแม่สนใจแอดเฟสมาได้เลยนะคะ เราซื้อ1950กรัมมา ซื้มาเกือบ900ยาท ส่งต่อ800บาทถ้วนพร้อมส่งค่ะ หรือนัดรับได้นะคะ FB: ดา หวั๋น (พรชนัน บุญเลิศ)