40 ตอบกลับ

วันเดียวกันเรยค่า...เงียบมาก..โดนหมอตรวจปากมดลูกไป2ครั้งก้อยังไม่เปิดสักที

จ้า😁😁

บ้านนี้กำหนดคลอด12กันยาก็ยังเงียบอยู่เลย แม่อยากเจอหน้าจะแย่แล้ว❤️❤️

ท้องแรกก้เงียบแบบนี้ค่ะพอถึงวันเจ็บมาละก้คลอดเลยนร้าา..อดใจรอนร้าาแม่

จ้า

เงียบเหมือนกันเลยคะ หมอนัดนอนรพ.15แล้วถ้า16ไม่คบอดคงต้องผ่า😂✌🏻

โอเคค่ะสู้ๆคะแม่😊😊

VIP Member

39w5dแล้วคร้ากำห​นด​คลอด​8​กันยายน เจ็บ​เตือน​มา3วันแล้วคร้า

อยากคลอดแล้วไม่อยากโดนผ่าหรือโดนเร่งคลอดคร้า

กำหนดคลอด17กันยายน​ยังไม่มีอาการเตือนอะไรเลยจ้า

27กันยา เจ็บหลอกๆ เจ็บเตือน ปวดไปหมดค่ะแม่

บ้านนี้15กันยาเงียบไม่มีวี่แววอะไรเลยจ้า

ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ของเรา40+1หมอนัดผ่าเลยค่ะ.

ตั้งใจอยากคลอดเองมากกว่าจ้าแม่

16 กันยา เงียบมากเลยจ้า. อิแม่อยากแตกแล้ววว

ใช่คะเงียบมากเจ็บหลอกบ่อยมากเข้าโรงบาลไปนอนรอหลายรอบมากจ้า