57 ตอบกลับ

ควรไปหาหมอตั้งแต่วันแรกแล้วนะคะ อันตราย

หาหมอหรือยังคะ ทำไมปล่อยไว้นานตั้ง 5วัน

ควรไปตั้งแต่มีเลือดออกวันแรกแล้วนะคะ

ไปหมอนะคะ แม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

VIP Member

ทำไมปล่อยไว้นานตั้ง7วันคะ งงใจคุณแม่

เอาจิงๆ แค่หยดแรกเราก้รีบหาหมอแร้ว

ของเราก็5วันแล้วค่ะ แต่ยังไม่ไปหาหมอ

แม่ไปหาหมอด่วนเลยค่ะ บ้านนี้เป็นค่ะตอน3-4เดือนแรก รีบไปหาหมอ หมอตรวจภายในโชคดีน้องยังอยู่ หมอฉีดยากันแท้งให้1เข็มค่ะ

หาหมอค่ะ ถ้ามีเลือดคือไม่ปกติแล้ว

เลือดหยดเดียวก็ควรไปแล้วนะแม่

VIP Member

เสี่ยงแท้งนะคะ รีบไปหาหมอด่วน