10 ตอบกลับ

บ้านนี้กลับหัวตอน 36วีคค่ะ ตอนแรกก็กังวลมากกลัวน้องไม่กลับหัว ยังไงแม่รอดูรอหน่อยนะคะ บางคนมากลับเอาใกล้คลอดเลยก็มี

บ้านนี้ 38W+1D ยังไม่มีวีแววกลับหัวเลย อยากคลอดเอง แต่ตอนนี้เริ่มทำใจให้คุณหมอผ่าคลอดแล้ว

บ้านนี้กลับตอน8เดือนครึ่งคะ ใจเย็นนะคะคุณแม่ไกล้คลอดน้องจะกลับเองคะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่7เดือนค่ะ ตอนนี้39Wแล้วยังไม่มีวี่แววเลย

ถ้าไม่กลับไม่อันตรายค่ะ แต่หมอจะพิจารณาให้ผ่า

VIP Member

เหมือนกันเลยคะ 37W แล้วขวางอยู่เลย ทำใจ ผ่าก็ผ่า

บล๊อกหลังคะ

บ้านนี้ก็ยังจ้า8เดือนแล้ว😁

บ้านนี้30วีค ขวางแล้วคะ 😁

VIP Member

ไม่อันตรายค่ะ

ไม่อันตราย.....