6 ตอบกลับ

บ้านนี้ทยอย​ซื้อ​ตั้งแต่​รู้ว่าท้องละจ้า​ ตาเขาก้เอ็ดเอา​ แต่อิแม่ก็แอบซื้ออยู่ดี เวลาเห็นของลดมันอดมิดั่ยยยย​ 😂😂

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่4เดือนยังไม่รู้เพศน้อง ตอนนี้7เดือน ไม่เห็นเป็นไรน่ะค่ะแม่มันแค่คำโบราณหรือป้าวค่ะ

VIP Member

ไม่อันตรายจ้า เราก็ทยอยซื้อตั้งแต่แรกเลย เจออะไรชอบก็ซื้อเก็บไว้

ขอบคุนนะจ้า

ถ้าไม่ถือคำโบราน เตรียมได้เลยค่ะ ส่วนตัวเตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะอ

ขอบคุนจ้า

ถ้าแม่ใม่ถือก็เอาที่แม่สะดวกเลยค่ะเพราะยิ่งท้องแก่ยิ่งลำบาก

ขอบคุนจ้า❤

ทยอยซื้อได้เลยค่ะแม่