23 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ฉีดครบก่อนท้อง พอท้องก็ไม่ได้ฉีดอะไรเพิ่มเลยจ้า

บ้านนี้หมอฉีดวัคซีนไข้วัดใหญ่ตั้งแต่ท้องได้4เดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เคยฉีดก่อนท้องมาเกือบปี แต่หมออยากให้ฉีดอีกค่ะ

เราฉีดสามเดือนล่ะที่ฉีดฉีดยาบาดทะยักกับไข้หวัดใหญ่

พี่เองน่าจะได้ฉีดตอน 8 เดือนค่ะ คอตีบ ไอกรน บาดทะยัก

บ้านนี้28+5 ฉีดไปแล้วสองครั้ง ไม่รู้ฉีดอะไรไปบ้าง😊

บ้านนี้ก้อไม่ได้ฉีดค้ะ แล้วแต่หมอค้ะ

บ้านนี้​ 23​ สัปดาห์​ โดนไป​ 2​ เข็ม​ค่ะ

หมอที่โรงฉีดให้ตั้งแต่ 5 วีคแล้วค่ะ

เราไปฝากครรภ์หมอก้ฉีนให้เลยนะค่ะ