216 ตอบกลับ

หมดเยอะมากกับของลูกของแม่แทบไม่ได้ซื้อเลย

VIP Member

ตั้งแต่ท้องจนคลอดหมดเงินเกือบ30,000-40,000แล้วค่ะ

หมดเยอะมากค่ะลูกสองคน.. นับจนไม่ถูกแลวค่ะ

รวมๆแล้วไม่ต่ำกว่า 30,000 เลยค่ะ ลูกชาย 7 เดือน

VIP Member

7พันจะเปนหมื่นแล้วจ้า ยังขาดเปล กับรถเข็น

ล้มละลาย​จร้าาา กินเหมือนยัดหมอน 😭😭😭

VIP Member

แสนกว่าบาทแล้วค๊าาา อีพ่ออีแม่จะเป็นลม 555

หมื่น+เลยจ้าาา ซื้อจนใช้ไม่ทันเลยทีเดียว

เยอะมากค่ะตอนนี้เหมือนกำลังจะล้มละลาย55+

ยังไม่คลอดซื้อยังไม่ครบหมดไปหมื่นกว่าๆ