216 ตอบกลับ

รู้แค่ว่า ของแม่นี่แทบจะไม่ได้เอฟเลยจ้ะ ลงที่ลูกหมด

VIP Member

เยอะมาก ครึ่งแสนได้ แค่คอกเด็กก็หมื่นกว่าไปแล้วจ้า

เกือบล้มค่ะ เเต่เพื่อลูก เพราะลูกไม่ใช่ภาระค่ะ

อาทิตย์นี้เอฟของเป็นสิบอย่างจนแฟนจะกินหัวแล้ว😂

ท้องแรกค่ะ พึ่งได้5เดือน หมดไป4พันกว่าแล้วค่ะ

ล้มละลายแล้วค่ะ พึ่งคลอดน้องได้2เดือนเองปีนี้

นับไม่ถ้วนค่ะ เห็นอะไรลูกยังไม่มีช็อปกระจาย

5หมื่นกว่าเเล้วค่ะเท่าที่นับมาลูก1เดือน15วัน

VIP Member

จะเป็นแสนแล้วค่ะ ตั้งแต่คลอดจนตอนนี้10เดือน

ยังไม่คลอด และยังไม่เตรียมจ้า 😁 กำหนด 30 มี.ค.63